ผลบอลสด ผลบอล บ้านผลบอล

อินโดนีเซีย

Indonesia Liga 3

 

14:40

Nabil FC Pelalawan

PS Siak

06

 

0

1

 5701

 

 

 

เวียดนาม

Vietnam Women Championship

 

15:30

ฮานอย(ญ)

โฮจิมินห์ซิตี้(ญ)บี

40

 

 

 

 2820

 

 

15:30

CLB TPHCM (W)

ฮา นอย 2 ( ญ )

40

 

 

 

 2610

 

 

 

ประเทศไทย

ไทยลีกคัพ

 

16:00

Prime Bangkok FC

ปัตตานี

 

 

16:00

สมุทรปราการเอฟซี

พัทลุง เอฟซี

 

 

 

อินโดนีเซีย

Indonesia Liga 3

 

16:15

พีเอสดี เดมัก

พีเอสไออาร์ เรมแบง

 

 

16:15

Mahesa Jenar Muda

Bina Putra

 

 

 

นานาชาติลีก

ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17

 

16:30

อังกฤษ(ยู 17)(N)

อุสเบกิสทาน(ยู17)

 

 

 

อินเดีย

อินเดียลีกดิวิชั่น 1

 

 

16:30

ชิลลอง ลายอง เอฟซี

เดลี เอฟซี

 

 

 

อินเดีย

India Mizoram Premier League

 

16:30

อิซาว์ลเอฟซี

แชงค์ก้า เวง เอฟซี

 

 

 

อาเซอร์ไบจาน

Azerbaijan Division 2

 

17:00

Irəvan FK

Difai Agsu FK

 

 

 

เบลารุส

Belarus Reserve League

 

17:00

ดินาโม มินส์(สำรอง)

ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง)

 

 

 

อินโดนีเซีย

Indonesia Liga 3

 

17:00

ทอร์นาโด เอฟซี

Pekanbaru Warriors

 

 

 

อินเดีย

India Delhi Senior Division

 

17:00

อินเดียนแอร์ฟอร์ซ

Rangers SC

 

 

 

อารเมเนีย

Armenia Cup

 

18:00

มิก้า

FC Cilicia

 

 

 

ประเทศไทย

ไทยลีกคัพ

 

18:00

ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด

สุรินทร์ เอฟซี

 

 

 

อุซเบกิสถาน

Uzbekistan Division 1

 

 

18:00

โคแคน

มาเชล มูบาเร็ค

 

 

 

เวียดนาม

Vietnam Women Championship

 

18:00

Phong Phu Ha Nam (W)(N)

Than KSVN (W)

 

 

18:00

เซินลา(ญ)

TNG Thai Nguyen (W)

 

 

 

เช็ก

Czech Republic U19 League

 

 

18:00

ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)

สปาร์ตา ปราก (ยู 19)

 

 

 

เติร์กเมนิสถาน

เติร์กเมนิสถาน

 

 

18:00

FC MERW

Nebitchi

 

 

 

อิหร่าน

Azadegan League

 

 

19:00

ดามาช กิลาน เอฟซี

นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี

 

 

19:00

Darya Babol

Ario Eslamshahr

 

 

19:00

ฟาร์ เซปาซี่

Shahr Raz FC

 

 

19:00

โคเชห์ ทาเลย์

Chadormalou Ardakan

 

 

19:00

ไซปา

Mes Soongoun Varzaghan

 

 

 

นานาชาติลีก

กระชับมิตร (สโมสร)

 

19:00

เบซิคตัส เจเค

อิสตันบูลสปอร์

 

 

 

ซีเรีย

Syria Division 2

 

19:00

Al-Nabek

Al Kiswa

 

 

19:00

Al Hilal SYR

Ommal Hama

 

 

19:00

Ha Ji lage

Shahba

 

 

19:00

Morek

Al Tadamon Latakia

 

 

 

นานาชาติลีก

กระชับมิตรทีมชาติ

 

19:00

จีน (ยู 23)

ทาจิกิสถาน(ยู23)

 

 

 

บัลแกเรีย

บัลแกเรีย คัพ

 

19:30

Balkan Botevgrad

โดโกเรต์ส รัซกราด

 

 

 

นานาชาติลีก

ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 17

 

20:00

ฝรั่งเศส(ยู 17)(N)

เซเนกัล(ยู17)

 

 

 

สโลวีเนีย

สโลวีเนีย คัพ

 

20:00

อินเตอร์บล็อค

NK Rogaska

 

 

20:00

เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า(N)

เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่

 

 

 

อิหร่าน

Azadegan League

 

 

20:00

Naft Gachsaran

พาร์ส โจโนบิ แจม

 

 

 

นานาชาติลีก

กระชับมิตร (สโมสร)

 

20:00

เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้

Egypt Insurance

 

 

 

เซอร์เบีย

Serbia Prva Liga

 

 

20:00

Jedinstvo UB

FK Vrsac

 

 

20:00

โอเอฟเค เบลเกรด

Tekstilac

 

 

20:00

โปรเลเตร์ โนวี ซาด

FK Radnicki Sremska Mitrovica

 

 

20:00

สโลโบด้า อูซิเซ่

อินดิจา

 

 

20:00

FK Graficar Beograd

โคลูบารา

 

 

 

อาร์เจนตินา

อาร์เจนตินา ปริเมราดิบิซิออน หญิง

 

20:00

โบคา จูเนียร์ส (ญ)

โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ)

 

 

 

ฮังการี

Hungary NB III

 

20:00

ดิออสกียอร์ วีทีเค 2

Cigand SE

 

 

20:00

เซคซาร์ด ยูเอฟซี

ปาคซิ เซ 2

 

 

 

เซอร์เบีย

Serbia League Women

 

20:00

วอจ์โวดิน่า(ญ)

เอลเอเอสเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ญ)

 

 

 

โรมาเนีย

Romania Liga 1 Women

 

20:00

Gloria 2018 Bistrita Nasaud (W)

โอลิมเปีย คลูจ ( ญ )

 

 

 

อาร์เจนตินา

Argentina Youth League

 

20:00

CS Dock Sud U20

Lujan U20

 

 

 

เช็ก

Czech Republic Ceska Fotbalova Liga

 

 

20:30

ซลิน 2

โอโตรโควิซ

 

 

 

สโลวีเนีย

สโลวีเนีย คัพ

 

20:30

ออดรานซิ

เอฟซี โคเปอร์

 

 

 

แอลเบเนีย

Albania Division 2

 

20:30

Apolonia Fier

ลุชเนีย เคเอส

 

 

20:30

Burreli

เคเอส บีริซ บอลช์

 

 

20:30

ฟลามุลตารี่ โวลเร่

Luzi 2008

 

 

20:30

KS Korabi Peshkopi

Tomori Berat

 

 

 

โครเอเชีย

Croatia 3.Division

 

20:45

GAJ Mace

NK Zagorec Krapina

 

 

 

เยอรมัน

Germany Regionalliga

 

 

21:00

ซังค์ เพาลี 2

FC Teutonia 05

 

 

 

กรีซ

กรีกฟุตบอลคัพ

 

21:00

เลวาเดียกอส

เลเมีย

 

 

21:00

AO Giouchtas

พีเออี อโตรมิตอส

 

 

 

ยูกันดา

Uganda Division 2

 

21:00

Mbale Heroes

Ndejje University

 

 

21:00

ยูกันดา โปลิศ เอฟซี

Blacks Power FC

 

 

 

กรีซ

Greece Super League Women

 

21:00

ตริกาลา 2011(ญ)

เอลพิเดอร์ คาร์ดิทซา (ญ)

 

 

 

กรีซ

Greece Amateur Cup

 

21:00

Asteras Rethimnou

Rethymniakos

 

 

21:00

Mimas Mikrasiatiki

Mandraikos

 

 

21:00

Pao Deilinon

Keravnos Irakliou

 

 

 

อุซเบกิสถาน

Uzbekistan Professional Football League

 

 

21:15

บูโซโร เอฟเค

โอทีเอ็มเค อัลมาลิค

 

 

21:15

ทูรัน

อันดิแจน แทชเค้นท์

 

 

 

อินเดีย

อินเดียลีกดิวิชั่น 1

 

 

21:30

ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส

ทีอาร์เอยู เอฟซี

 

 

 

อิตาลี

Italy Serie D Cup

 

21:30

ลิวอร์โน่

ปอจจิบอนซิ

 

 

 

สโลวีเนีย

สโลวีเนีย คัพ

 

22:00

NK Fuzinar

รีดอมเลีย

 

 

 

เซอร์เบีย

Serbia Prva Liga

 

 

22:00

เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค

แมควา ซาแบค

 

 

 

โปแลนด์

Poland Mloda Ekstraklasa

 

 

22:00

กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)

วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน)

 

 

 

Liberia

Liberia First Division

 

22:00

BEA Mountain FC

Cece United

 

 

 

สเปน

Spain Primera Division RFEF

 

 

23:00

แอตเลติโค ซานลูเกโน่

คอร์โดบ้า

 

 

 

โปรตุเกส

Portugal U23

 

 

23:00

เลชอยส์ (ยู 23)

Academico Viseu U23

 

 

 

เซอร์เบีย

เซอร์เบียน ซูเปอร์ลีกา

 

 

23:00

เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค

คูคาริคกิ สตานคอม

 

 

 

ไนจีเรีย

ไนจีเรีย โปรเฟสชันนัล ฟุตบอล ลีก

 

 

23:00

เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล

เบนเดล อินชัวรันส์

 

 

 

ฮังการี

Hungary Women Division 1 League

 

 

23:00

Viktoria FC Szombathely Women

Soroksar (W)

 

 

 

ลัตเวีย

ลีกสูงสุดของลัตเวีย

 

 

23:59

เมตต้า/ลู ริกา

Skanstes SK

 

 

 

บัลแกเรีย

บัลแกเรีย คัพ

 

23:59

เอฟซี ดูนาฟ รูส

เลฟสกี้ โซเฟีย

 

 

 

สโลวีเนีย

สโลวีเนีย คัพ

 

23:59

เอ็นดี กอริก้า

ดอมซาเล่

 

 

 

แอลเบเนีย

Albania Division 2

 

23:59

KS Elbasani

เคเอส คาสตริโอติ

 

 

 

มาลี

Mali Premiere Division

 

23:59

Afrique Football Elite

AS Bakaridjan

 

 

 

Gambia

Gambia Division 2

 

23:59

Gambian Dutch Lions

Jam City

 

 

23:59

Tallinding United

บีเค มิลาน

 

 

23:59

Jarra West FC

Elite United

 

 

 

Liberia

Liberia First Division

 

23:59

Watanga FC

LPRC Oilers

 

 

23:59

LISCR FC

Invicible Eleven

 

 

 

เอสโตเนีย

Estonia Women Meistri Liiga

 

 

00:30

FC Lootos Polva Women

วาปรุส แปร์นู(ญ)

 

 

 

ยุโรป

UEFA Youth League U19

 

00:30

เอชเจเค เฮลซิงกิ (ยู 19)

น็องต์(ยู 19)

 

 

 

Liberia

Liberia First Division

 

00:30

Heaven Eleven

Nimba Kwado

 

 

 

สโลวะเกีย

Slovakia I Liga Women

 

00:30

MFK Topolcany (W)

เอเอส เทรนซิน(ญ)

 

 

 

สโลวีเนีย

สโลวีเนีย คัพ

 

01:00

เอ็นเค นาฟต้า

เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่

 

 

 

บอสเนียและเฮอร์

พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

 

 

01:00

เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์

เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค

 

 

 

เอสโตเนีย

Estonia Teine Liiga

 

 

01:00

Harju JK Laagri II

นอมเม่ เจเค คาลจู 2

 

 

 

สเปน

Spain Youth League

 

01:00

Xerez Deportivo U19

กอร์โดบา(ยู 19)

 

 

 

นานาชาติลีก

กระชับมิตรทีมชาติ

 

01:30

เนเธอร์แลนด์(ญ) ยู17

ฝรั่งเศส(ญ) ยู17

 

 

 

ยุโรป

UEFA Women

 

 

01:45

SK Brann (W)

สลาเวีย ปราก (ญ)

 

 

01:45

โอลิมปิก ลียง (ญ)

เซ็นต์. พอลเท่น(ญ)

 

 

 

บราซิล

Brazil U20 Women Cup

 

02:00

America RJ U20 (W)

Flamengo U20 (W)

 

 

02:00

Botafogo RJ U20 (W)

Fluminense RJ U20 (W)

 

 

02:00

LGD/Karanba U20 (W)

Rio de Janeiro U20 (W)

 

 

 

เยอรมัน

Germany Oberliga Bade-Wurttemberg

 

02:30

เอฟซี ฮาเนา 93

FC 1906 Erlensee

 

 

 

สเปน

Spanish Federacion Cup

 

03:00

ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา

ซีเอฟ บาดาโลน่า

 

 

 

อังกฤษ

England FA Women League Cup

 

 

03:00

แอสตัน วิลล่า (ญ)

แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ)

 

 

03:00

แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ)

เลสเตอร์ ซิตี้(ญ)

 

 

03:00

ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ)

เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)

 

 

03:00

ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)

เบอร์มิงแฮม (ญ)

 

 

03:00

ลิเวอร์พูล (ญ)

แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ)

 

 

 

เยอรมัน

Northern German state premier league – bayern

 

03:00

SV Holthausen/Biene

SV Bevern

 

 

 

อูรุกวัย

Uruguay Reserve League

 

03:00

เซอร์โร ลาร์โก (สำรอง)

ดานูบิโอ(สำรอง)

 

 

 

ออสเตรีย

Austria Amateur cup

 

03:00

SV Rojava

SV Hirschstetten

 

 

 

ยุโรป

Premier League International Cup

 

 

03:00

เอฟเวอร์ตัน (ยู 21)

แอธเลติก บิลเบา บี

 

 

 

สวิตเซอร์แลนด์

Switzerland – 2.Liga

 

 

03:00

ลาโชฟอนด์

FC Echallens

 

 

03:00

เอฟซี ลินท์ 04

เอฟซี บัลเซอร์

 

 

 

สวิตเซอร์แลนด์

Switzerland. 2. Liga Interregional

 

03:00

Dardania Lausanne FC

FC Chatel St Denis

 

 

 

อังกฤษ

England FA Women League Cup

 

 

03:15

คริสตัล พาเลซ (ญ)

วัดฟอร์ด (ญ)

 

 

 

สวิตเซอร์แลนด์

Switzerland – 2.Liga

 

 

03:15

Rotkreuz

SV Muttenz

 

 

 

อังกฤษ

England FA Women League Cup

 

 

03:30

เลเวส (ญ)

London City Lionesses (W)

 

 

03:30

ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ)

บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ)

 

 

 

เวเนซุเอลา

Venezuela Segunda Division

 

03:30

ยูเรนา เอสซี

มิเนอร์เวน เอฟซี

 

 

 

สวิตเซอร์แลนด์

Switzerland – 2.Liga

 

 

03:30

Monthey

Chenois

 

 

 

อังกฤษ

เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

 

03:45

โบจนอร์ เรจิส ทาวน์

เซ้าท์ปาร์ค

 

 

 

อังกฤษ

England Ryman(Isthmian) League

 

03:45

Ramsgate

ไฮธ์ ทาวน์

 

 

 

อังกฤษ

England Northern League Division One

 

03:45

วิดเนส

ซิตี้ ออฟ ลิเวอร์พูล เอฟซี

 

 

03:45

คอร์บี้ ทาวน์

Quorn

 

 

 

ไอร์แลนด์เหนือ

Northern Ireland Reserve League

 

03:45

คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง)

ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง)

 

 

 

อังกฤษ

คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ

 

 

04:00

บาร์เน็ต

โอลด์แฮม แอทเลติก

 

 

 

ยุโรป

UEFA Women

 

 

04:00

เบนฟิก้า ( ญ )

เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ)

 

 

04:00

ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ)

บาร์เซโลน่า(ญ)

 

 

 

สเปน

โกปาเดลเรย์

 

04:00

ซาโมรา ซีเอฟ

บียาร์เรอัล

 

 

 

สกอตแลนด์

Scotland Highland football League

 

 

04:00

ฟอร์เรส

อินเวอร์รูเรีย

 

 

04:00

Strathspey Thistle

ฮันท์ลี

 

 

04:00

เบรซิน ซิตี้

คีธ

 

 

04:00

Clachnacuddin

เนิร์น เคาน์ตี้

 

 

04:00

รอทส์

เดเวรอนเวล

 

 

04:00

เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด

ธนาคาร โอ ดี

 

 

 

สกอตแลนด์

Scotland Women Premier League

 

 

04:00

กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ)

Montrose LFC (W)

 

 

 

ไอร์แลนด์

Ireland Leinster Senior League

 

04:00

เซนต์ ฟรานซิส เอฟซี

ลิฟฟีย์ เพลียส์

 

 

 

ปารากวัย

Paraguay Women League

 

04:00

เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (ญ)

Sportivo Limpeno (W)

 

 

 

อาร์เจนตินา

Argentina Regional League

 

04:00

FC Barberan

Central Benitez

 

 

04:00

Nacional JM Paz

CA Bancarios

 

 

 

จาไมกา

Jamaica Premier League

 

 

04:00

Dunbeholden FC

Lime Hall Academy

 

 

04:00

ฮัมเบิล โบ ไลออนส์

มอนทีโก เบย์ ยูไนเต็ด

 

 

04:00

ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ

เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ

 

 

04:00

เวเร ยูไนเต็ด

คาวาเลียร์ เอฟซี

 

 

 

อาร์เจนตินา

Argentina Torneo B

 

04:00

San Martin El Banado

CD Coronel Daza

 

 

 

คอสตาริกา

คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น

 

 

05:00

Guanacasteca

มูนิซิปัล ลิเบเรีย

 

 

 

เอลซัลวาดอร์

เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น

 

 

05:00

Fuerte San Francisco

Once Municipal

 

 

 

เม็กซิโก

Mexico Segunda Division

 

05:00

Celaya Linces

เซเลย่า 2

 

 

05:30

CEFOR Chiapas

Alebrijes de Oaxaca II

 

 

 

บราซิล

กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา

 

 

06:00

ครูไซโร่ (เอ็มจี)

วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)

 

 

 

อาร์เจนตินา

อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

 

 

06:00

เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้

เดปอร์ตีโบ ไมปู

 

 

 

อาร์เจนตินา

Argentina Reserve League

 

06:00

ติเกร (สำรอง)

เบลกราโน่(สำรอง)

 

 

 

ปารากวัย

Paraguay Women League

 

06:00

คลับ กัวรานี่(ญ)

คลับ โอลิมเปีย(ญ)

 

 

 

อาร์เจนตินา

Argentina Torneo B

 

06:00

Deportivo Comercio de Villa Dolores

Sportivo Forchieri

 

 

 

จาไมกา

Jamaica Premier League

 

 

06:30

ฮาร์เบอร์วิว

พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด

 

 

 

บราซิล

Brazil Gaucho Women

 

07:00

อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ)

เกรมิโอ (ญ)

 

 

 

อาร์เจนตินา

Argentina Torneo B

 

08:00

Deportivo Municipal de Adelia Maria

CA Villa Plomo

 

 

 

อาร์เจนตินา

โคปา อาร์เจนตินา

 

08:10

โบคา จูเนียร์ส(N)

เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า

 

 

 

บราซิล

กังเปโอนาตู บราซีเลย์รู แซรียีอา

 

 

08:30

ฟลูมิเนนเซอาร์เจ

เซาเปาโล

 

 

 

โคลัมเบีย

Colombia Copa Mustang B

 

 

08:30

ปาตริโอตาสเอฟซี

ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี

 

 

 

คอสตาริกา

คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น

 

 

09:00

พันตาเรนนัส

อลาจูเรนเซ่

 

 

 

เม็กซิโก

Mexico Primera Divison A

 

 

09:00

ซีเอฟ แอตแลนเต้

ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า

 

 

 

นานาชาติลีก

Pacific Games

 

 

09:00

วานูอาตู

ปาปัวนิวกินี

 

 

 

ปานามา

Panama Liga Nacional de Ascenso

 

 

09:30

ซานฟานซิสโก เอฟซี

เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น)

 

 

 

คอสตาริกา

คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น

 

 

10:00

เฮเรดิอาโน

ซานโตส เด กัวปิเลส

 

 

 

เอลซัลวาดอร์

เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น

 

 

10:00

ซีดี อากีลา

ซีดี ฟาส

 

 

 

นานาชาติลีก

Pacific Games

 

 

12:00

หมู่เกาะโซโลมอน

อเมริกันซามัว

 

 

 

ญี่ปุ่น

Japanese WE League

 

 

12:00

อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ)

เวกัลตา เซนได (ญ)

 

 

 

ญี่ปุ่น

Japan Regional League

 

12:30

โทจิงิซิตี้

Fukuyama City FC

412

 

0

1

 จบ12

 

 

 

ยูกันดา

Uganda Super League Women

 

15:00

Kawempe Muslim FC (W)

Makerere University (W)

 

 

 

 

 รอการยืนยัน

 

 

 

อารเมเนีย

Armenia Division 2

 

 

18:00

เลอร์นายิน อาร์ทซัค

Nikarm

 

 

 

 

 เลื่อน

 

Rate this post

ใส่ความเห็น

อีเมลของคุณจะไม่แสดงให้คนอื่นเห็น ช่องข้อมูลจำเป็นถูกทำเครื่องหมาย *